IMAGE TOOL

Afúnpọ̀ Àwòrán àti Aṣàtúnṣe Ìwọ̀n Orí Ayélujára, tó jẹ́ ọ̀fẹ́ àti gbámúṣé, tó ń ṣe ìyípadà láàárín JPG, PNG, WebP, àti AVIF, tó sì le yí HEIC padà sí àwọn irúfẹ́ wọ̀nyí. Ó rọrùn láti ṣàgbéyọ àwọn ìyípadà tó gbajúmọ̀ bíi WebP sí JPG, WebP sí PNG, HEIC sí JPG, HEIC sí PNG, AVIF sí JPG, AVIF sí PNG, àti PNG sí JPG. Gbogbo iṣẹ́ náà ló ń wáyé lábẹ́lé nínú browser rẹ.

Fi Àwòrán Kún un

Fà àwọn àwòrán, kí o sì jù wọ́n síbí

Ó ṣeé lò fún irúfẹ́ JPG, PNG, WebP, AVIF, àti HEIC

*A le fi àwòrán púpọ̀ kún un lẹ́ẹ̀kan náà.

75%
100%

Àkọ́kọ́-wò àti Gbígbà-sílẹ̀

Kò sí àwòrán kankan síbẹ̀.

Àwọn Ohun Pàtàkì

Ojútùú kan ṣoṣo lórí ayélujára fún fífúnpọ̀ àwòrán, ìyípadà irúfẹ́, àti àtúnṣe ìwọ̀n. Ó ṣeé lò fún ṣíṣe iṣẹ́ lórí ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwòrán lẹ́ẹ̀kan náà, fún gbogbo àwọn irúfẹ́ tó gbajúmọ̀ bíi JPG, PNG, WebP, AVIF, àti HEIC.

Fún JPG pọ̀

Láti jẹ́ kí ojú-ewé ayélujára rẹ yára gidigidi, ó ṣe pàtàkì láti fún JPG pọ̀. Ohun èlò wa ń lo àwọn àlùgórídìmù onítẹ̀siwájú láti dín ìwọ̀n fáìlì kù, kó sì jẹ́ kí dídára rẹ̀ wà gẹ́gẹ́ bíi ti àtètèkọ́ṣe, èyí sì mú kó dára fún ìṣẹ̀dá ojú-ewé ayélujára, àwọn è-méèlì, àti lílò lórí àwùjọ.

Fún PNG pọ̀

Fún àwọn aṣẹ̀dá ojú-ewé ayélujára, ó ṣe pàtàkì láti fún PNG pọ̀ kí àkókò gbígbéṣẹ́lẹ̀ lè yára. Ohun èlò wa pèsè àṣàyàn pẹ̀lú tàbí láìsí àdánù láti dín ìwọ̀n fáìlì kù gidigidi, kó sì pa ìhàn gbangba mọ́ tó sọ PNG di pàtàkì.

Fún Àwòrán pọ̀

Mímú kí ìṣiṣẹ́ ojú-ewé ayélujára rẹ dára síi àti fífi ààyè pamọ́ ti rọrùn nígbà tó o bá fún àwòrán pọ̀. Ohun èlò gbogbo-ogbò wa ṣeé lò fún JPG, PNG, àti WebP, ó sì ń lo ọgbọ́n láti dín ìwọ̀n fáìlì kù pẹ̀lú àwọn àlùgórídìmù onítẹ̀siwájú, kó sì pa dídára rẹ̀ mọ́ tó ga jùlọ.

Yí WebP padà sí JPG

Ǹjẹ́ o ń ní ìṣòro àìbáramu pẹ̀lú àwọn àwòrán WebP? Ohun èlò wa láti yí WebP padà sí JPG ni ojútùú. Ó ń yí àwọn fáìlì WebP òde-òní padà sí irúfẹ́ JPG tó wọ́pọ̀, èyí sì ń jẹ́ kí àwọn àwòrán rẹ ṣeé wò, kí ó sì ṣeé pín ní orí ohun èlò tàbí pèpéle èyíkéyìí.

Yí WebP padà sí PNG

Nígbà tó o bá nílò láti lo àwòrán WebP aláìní-lẹ́yìn nínú ètò tí kò ṣeé lò fún un, ohun èlò wa láti yí WebP padà sí PNG ni àṣàyàn rẹ tó dára jùlọ. Iṣẹ́ yìí ń yí fáìlì WebP rẹ padà láìsí àdánù kankan, ó sì ń rí i dájú pé gbogbo ìsọfúnni nípa ìhàn gbangba rẹ̀ wà ní pípé.

Yí PNG padà sí JPG

Nígbà tí o kò nílò ìhàn gbangba mọ́, ohun èlò wa láti yí PNG padà sí JPG pé pérépéré láti fi ààyè pamọ́ àti láti mú kí gbígbéṣẹ́lẹ̀ lórí ayélujára yára. Iṣẹ́ tó wọ́pọ̀ yìí jẹ́ kó o le yí àwọn àwòrán PNG rẹ padà sí fáìlì JPG kékeré, tó sì báramu.

Yí HEIC padà sí JPG

Láti lè ran ọ́ lọ́wọ́ kúrò nínú ìgbékalẹ̀ Apple, ohun èlò wa láti yí HEIC padà sí JPG jẹ́ ohun pàtàkì. Ó ń yanjú ìṣòro àìbáramu nípa yíyí àwọn àwòrán HEIC láti iPhone rẹ padà sí irúfẹ́ JPG tó wọ́pọ̀, èyí sì jẹ́ kí pípínpín rẹ̀ rọrùn lórí Windows, Android, àti àwọn ojú-ewé ayélujára.

Yí HEIC padà sí PNG

Fún iṣẹ́ àṣẹ̀dá ọ̀jọ̀gbọ́n tó gba dídára, ohun èlò wa láti yí HEIC padà sí PNG ni àṣàyàn tó tọ́. Ó ń yí àwọn fáìlì HEIC padà láìsí àdánù sí irúfẹ́ PNG tó ní dídára gíga, èyí sì ń rí i dájú pé gbogbo kúlẹ̀kúlẹ̀ àwòrán àti ìhàn gbangba èyíkéyìí wà ní pípé.

Yí AVIF padà sí JPG

Láti rí i dájú pé àwọn àwòrán òde-òní rẹ tó fúnpọ̀ gan-an hàn dáradára ní ibi gbogbo, lo ohun èlò wa láti yí AVIF padà sí JPG. Iṣẹ́ yìí ń yanjú ìṣòro àìbáramu díẹ̀ ti irúfẹ́ AVIF onítẹ̀siwájú nípa yíyí i padà sí irúfẹ́ JPG tó wọ́pọ̀ jùlọ.

Yí AVIF padà sí PNG

Ohun èlò wa láti yí AVIF padà sí PNG pèsè àìbáramu tó dára jùlọ fún àwọn àwòrán AVIF ìran tuntun tó nílò ìhàn gbangba. Ó jẹ́ ohun èlò pàtàkì láti rí i dájú pé àbájáde dídára ga wà ní ìbámu nínú iṣẹ́ àṣẹ̀dá ọ̀jọ̀gbọ́n àti ìtẹ̀jáde lórí ayélujára.

Yí JPG padà sí WebP

Ìgbésẹ̀ pàtàkì kan nínú ìmúdára ojú-ewé ayélujára òde-òní ni láti yí JPG padà sí WebP. Ohun èlò wa ń ràn ọ́ lọ́wọ́ láti lo irúfẹ́ tí Google dámọ̀ràn, tí ó ń dín ìwọ̀n àwòrán kù tó 70% láìsí àdánù dídára tó ṣeé fojú rí, èyí sì ń mú kí ìyára ojú-ewé, ìrírí oní lò, àti ipò SEO sunwọ̀n síi.

Yí PNG padà sí WebP

Fún àwọn àwòrán PNG aláìní-lẹ́yìn, yíyí PNG padà sí WebP ni àṣà tó dára jùlọ fún ìṣiṣẹ́ tó yára. Irúfẹ́ WebP kéré, ó sì ṣiṣẹ́ kánkán, ó sì ṣeé lò fún ìhàn gbangba, èyí sì sọ ọ́ di àṣàyàn àkọ́kọ́ nínú iṣẹ́ àṣẹ̀dá ojú-ewé ayélujára òde-òní láti ṣàkóso dídára àti ìyára.

Yí JPG padà sí PNG

Láti yẹra fún ìdínkù dídára nígbà àtúnṣe, lo ohun èlò wa láti yí JPG padà sí PNG. Èyí ṣe pàtàkì nígbà tó o bá nílò láti ṣe àtúnṣe síwájú síi tàbí tó o nílò dídára àwòrán tó ga jùlọ fún títẹ̀jáde tàbí àfihàn, nítorí ó ń yí JPG padà sí irúfẹ́ PNG láìsí àdánù.

Yí JPG padà sí AVIF

Ní ìrírí fífúnpọ̀ onítẹ̀siwájú nípa yíyí JPG padà sí AVIF. Ìlànà yìí ń ṣe àṣeyọrí ìwọ̀n fífúnpọ̀ tó ga ju WebP lọ fún ìmúdára ìwọ̀n fáìlì tó kẹ́yìn, ìgbésẹ̀ pàtàkì fún àwọn aṣẹ̀dá tó ń lépa ìṣiṣẹ́ gíga àti àwọn ìlànà ọjọ́ iwájú.

Yí PNG padà sí AVIF

Gẹ́gẹ́ bí ìmúdàgbàsókè ọjọ́ iwájú fún àwọn àwòrán rẹ, yí PNG padà sí AVIF. Irúfẹ́ yìí ṣeé lò fún ìhàn gbangba àti HDR pẹ̀lú fífúnpọ̀ tó tayọ, èyí sì sọ ọ́ di àṣàyàn tó dára jùlọ fún àwọn ìlò tó gba ìṣiṣẹ́ gíga àti dídára àwòrán tó ga jùlọ.

Ìtọ́sọ́nà Àwọn Àṣàyàn

Mọ iṣẹ́ àti lílo àṣàyàn kọ̀ọ̀kan láti jẹ́ kí àbájáde ìyípadà àwòrán rẹ dára jùlọ.

1

Dídára Fífúnpọ̀

Àṣàyàn yíì wà fún ìgbà tí irúfẹ́ àbájáde bá jẹ́ JPG, WebP (Pẹ̀lú àdánù díẹ̀), tàbí AVIF (Pẹ̀lú àdánù díẹ̀) nìkan.

Bí nọ́mbà bá ṣe kéré sí, ní fáìlì yóò ṣe kéré sí, àmọ́ dídára àwòrán yóò dínkù. A gba ọ níyànjú láti lo 75, nítorí ó jẹ́ ìwọ̀ntúnwọ̀nsì tó dára láàárín ìwọ̀n fáìlì àti dídára rẹ̀.

Bí fáìlì bá ṣì tóbi jù lẹ́yìn fífúnpọ̀, gbìyànjú láti dín ìwọ̀n rẹ̀ kù, èyí sábà máa ń ṣiṣẹ́ jù láti mú kí fáìlì kéré.

2

Àtúnṣe Ìwọ̀n

Dín ìwọ̀n àwòrán kù ní ìwọ̀n ìdá ọgọ́rùn-ún, yóò sì jẹ́ kí ìbámu rẹ̀ wà gẹ́gẹ́ bí ti àtètèkọ́ṣe. 100% túmọ̀ sí pé ìwọ̀n àkọ́kọ́ ni yóò lò.

Dídín ìwọ̀n kù le mú kí fáìlì kéré púpọ̀. Bí o kò bá nílò ìwọ̀n gíga ti àtètèkọ́ṣe, èyí sábà máa ń jẹ́ ọ̀nà tó ṣiṣẹ́ jùlọ láti mú kí fáìlì kéré.

Láì yí àwọn àṣàyàn yòókù padà, tí a bá fi wé ìwọ̀n 100%. Yíyí sí 75% yóò dín ìwọ̀n fáìlì kù ní nǹkan bí 30%; yíyí sí 50% yóò dín kù ní nǹkan bí 65%; yíyí sí 25% yóò sì dín kù ní nǹkan bí 88%.

3

Irúfẹ́ Àbájáde

Yan irúfẹ́ àbájáde fún àwòrán rẹ. Irúfẹ́ kọ̀ọ̀kan ló ní àǹfààní àti lílò tirẹ̀.

Fífúnpọ̀ Aládàáṣe: Àṣàyàn yìí yóò lo ọgbọ́n fífúnpọ̀ tó yẹ ní ìbámu pẹ̀lú irúfẹ́ àwòrán tó o bá gbé wọlé:

  • Àwọn àwòrán JPG ni a ó fún pọ̀ gẹ́gẹ́ bíi JPG.
  • Àwọn àwòrán PNG ni a ó fún pọ̀ pẹ̀lú ọ̀nà PNG (Pẹ̀lú àdánù díẹ̀).
  • Àwọn àwòrán WebP ni a ó fún pọ̀ pẹ̀lú ọ̀nà WebP (Pẹ̀lú àdánù díẹ̀).
  • Àwọn àwòrán AVIF ni a ó fún pọ̀ pẹ̀lú ọ̀nà AVIF (Pẹ̀lú àdánù díẹ̀).
  • Àwọn àwòrán HEIC ni a ó yí padà sí JPG.

O tún le yan irúfẹ́ tí o fẹ́ fúnra rẹ ní ìsàlẹ̀ ní ìbámu pẹ̀lú àìní rẹ. Èyí ni ìtọ́sọ́nà kíkún fún àṣàyàn kọ̀ọ̀kan:

JPG: Ó jẹ́ irúfẹ́ àwòrán tó gbajúmọ̀ jùlọ, àmọ́ kò ṣeé lò fún àwòrán aláìní-lẹ́yìn. Tí a bá fi wé PNG tí a kò fún pọ̀, ó le dín ìwọ̀n fáìlì kù ní nǹkan bí 90%. Ní ìwọ̀n dídára 75, àdánù dídára rẹ̀ kò ṣeé fojú rí. Bí o kò bá nílò àwòrán aláìní-lẹ́yìn (gẹ́gẹ́ bí ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwòrán), yíyí sí JPG ni àṣàyàn tó dára jùlọ.

PNG (Pẹ̀lú àdánù díẹ̀): Ó ṣeé lò fún àwòrán aláìní-lẹ́yìn pẹ̀lú àdánù díẹ̀ nínú dídára rẹ̀. Ó ń dín ìwọ̀n fáìlì kù ní nǹkan bí 70% tí a bá fi wé PNG tí a kò fún pọ̀. Yan èyí nìkan bí o bá fẹ́ lo irúfẹ́ PNG fún àwòrán aláìní-lẹ́yìn. Bí bẹ́ẹ̀ kọ́, JPGdídára tó ga jù ní ìwọ̀n kékeré (láìsí ẹ̀yìn), WebP (Pẹ̀lú àdánù díẹ̀) sì ní dídára tó ga, ìwọ̀n tó kéré, ó sì ṣeé lò fún àwòrán aláìní-lẹ́yìn, èyí mú kó jẹ́ àṣàyàn tó dára jù bí kò bá jẹ́ dandan láti lo PNG.

PNG (Láìsí àdánù): Ó ṣeé lò fún àwòrán aláìní-lẹ́yìn láì dín dídára kù rárá. Ó ń dín ìwọ̀n fáìlì kù ní nǹkan bí 20% tí a bá fi wé PNG tí a kò fún pọ̀. Àmọ́, bí kò bá jẹ́ dandan láti lo PNG, WebP (Láìsí àdánù) jẹ́ àṣàyàn tó dára jù nítorí ó ní ìwọ̀n tó kéré jù.

WebP (Pẹ̀lú àdánù díẹ̀): Ó ṣeé lò fún àwòrán aláìní-lẹ́yìn pẹ̀lú àdánù díẹ̀. Ó ń dín ìwọ̀n fáìlì kù ní nǹkan bí 90% tí a bá fi wé PNG tí a kò fún pọ̀. Ó jẹ́ arọ́pò tó tayọ fún PNG (Pẹ̀lú àdánù díẹ̀), nítorí dídára rẹ̀ ga jù, ìwọ̀n rẹ̀ sì kéré jù. Àkíyèsí: Àwọn ẹ̀rọ ayé àtijọ́ kan kò ṣeé lò pẹ̀lú WebP.

WebP (Láìsí àdánù): Ó ṣeé lò fún àwòrán aláìní-lẹ́yìn láìsí àdánù kankan. Ó ń dín ìwọ̀n fáìlì kù ní nǹkan bí 50% tí a bá fi wé PNG tí a kò fún pọ̀, èyí mú kó jẹ́ arọ́pò tó dára ju PNG (Láìsí àdánù). Àkíyèsí: Àwọn ẹ̀rọ ayé àtijọ́ kan kò ṣeé lò pẹ̀lú WebP.

AVIF (Pẹ̀lú àdánù díẹ̀): Ó ṣeé lò fún àwòrán aláìní-lẹ́yìn pẹ̀lú àdánù díẹ̀. Gẹ́gẹ́ bí arọ́pò WebP, ó ní agbára fífúnpọ̀ tó ga jù, ó ń dín ìwọ̀n fáìlì kù ní nǹkan bí 94% tí a bá fi wé PNG tí a kò fún pọ̀. Gẹ́gẹ́ bí irúfẹ́ tuntun, AVIF ní dídára tó pọ̀ ní ìwọ̀n kékeré púpọ̀. Àmọ́, kò tíì sí ní ọ̀pọ̀ pèpéle ìṣàwárí àti ẹ̀rọ. Irúfẹ́ yìí dára jùlọ fún àwọn tó gbájúmọ́, tàbí nígbà tó o bá mọ̀ dájú pé àwọn ẹ̀rọ tí o fẹ́ lò ó fún yóò ṣiṣẹ́ pẹ̀lú rẹ̀.

AVIF (Láìsí àdánù): Ó ṣeé lò fún àwòrán aláìní-lẹ́yìn láìsí àdánù kankan. Tí a bá fi wé PNG tí a kò fún pọ̀, ìdínkù ìwọ̀n fáìlì rẹ̀ kò pọ̀, nígbà mìíràn ó tiẹ̀ le pọ̀ síi. Láìjẹ́ pé o nílò rẹ̀ fún ìdí pàtàkì kan, PNG (Láìsí àdánù) tàbí WebP (Láìsí àdánù) jẹ́ àṣàyàn tó dára jù.

© 2025 IMAGE TOOL